Media Converter SFP 1000GB

2.400.000

Media Converter SFP 1000GB
Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit 10/100/1000M (1 sợi quang )
– Chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang và ngược lại
– Truyền và nhận tín hiệu trên cùng 1 sợi quang Singlemode
– Hỗ trợ các loại đầu nối LC
– Nguồn cấp DC-5V
– Khoảng cách truyền 20Km

Hỗ trợ mua hàng:
Hotline: 0914228978 / 0913228978
(Bán hàng từ thứ 2 đến thứ 6)
Mã: Media Converter SFP 1000 Danh mục: